Welcome to my forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Webcam to Teendisney

Trang ChínhPortailGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Xin chào các bạn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
saokim
Member_Disney
Member_Disney
saokim

Điểm thưởng :
Xin chào các bạn Left_bar_bleue23 / 10023 / 100Xin chào các bạn Right_bar_bleue

Pet iu : Xin chào các bạn Dog10

Xin chào các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin chào các bạn   Xin chào các bạn Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 12:21 am

Xin chào mọi người, mình là thành viên mới toanh luôn, mong mọi người giúp đỡ nha. Mình cũng không có nhiều thời gian để có thể giúp forum phát triển nhanh, nhưng những lúc mình rảnh mình sẽ giới thiệu forum cho nhiều bạn khác. Rất vui được làm quen thêm nhiều bạn mới trên forum. Xin chào các bạn 465237
Admin
Admin
Admin
Admin

Điểm thưởng :
Xin chào các bạn Left_bar_bleue900 / 100900 / 100Xin chào các bạn Right_bar_bleue

Bằng khen : Xin chào các bạn Nevins2
Änimation my love : Xin chào các bạn 8
Xin chào các bạn 19

Xin chào các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào thành viên mới!   Xin chào các bạn Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 12:35 am

Xin chào bạn sao kim!Rất vui khi bạn là thành viên mới!Bạn hãy post nhìu bài hay nhé!Có gì cần hỏi thì vô góp ý - hỏi đáp nha!Ở web sẽ có nhìu ưu đãi cho thành viên tham ra tích cực đấy.Admin mong ràng bạn sẽ là thành viên hoạt động tích cực nhất!(bạn hãy vào phần thông báo để bít thêm chi tiết về cấp bậc và danh hiệu)Cảm ơn "saokim" nha ! Xin chào các bạn 465237
https://teendisney.forumvi.com

Xin chào các bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang